Mexcold 200

  • gplus
  • pinterest
Số đăng ký: VNB-1356-04
Nhóm dược lý:
Thành phần:
  • Paracetamol: 200mg
Dạng bào chế: viên nang
Công ty sản xuất:
Công ty đăng ký sản xuất:
Chỉ định:
Hạ sốt, làm giảm tạm thời các triệu chứng đau nhức do cảm cúm, mọc răng, tiêm chủng hoặc cắt amiđan; giảm nhức răng nhức đầu đau họng.

Chống chỉ định:
Quá mẫn với Acetaminophen. Trường hợp thiểu năng tế bào gan.

Tương tác thuốc:
Tránh uống rượu khi dùng thuốc.

Tác dụng ngoại y (phụ):
Viêm tụy, ban da, ban đỏ, mày đay, và phản ứng dị ứng khác thỉnh thoảng có xẩy ra

Chú ý đề phòng:
Trường hợp suy thận trầm trọng, khoảng cách giữa các lần dùng thuốc phải lâu hơn

Liều lượng:
Trẻ em: 30mg/kg/24 giờ hoặc theo chỉ định của bác sĩ.

Bảo quản:


Danh sách bình luận


Tham gia bình luận

Đánh giá:
Mexcold 200 Mexcold 200 Product description: Mexcold 200 : Hạ sốt, làm giảm tạm thời các triệu chứng đau nhức do cảm cúm, mọc răng, tiêm chủng hoặc cắt amiđan; giảm nhức răng nhức đầu đau họng. GT GT43120


Mexcold 200


Ha sot, lam giam tam thoi cac trieu chung dau nhuc do cam cum, moc rang, tiem chung hoac cat amidan; giam nhuc rang nhuc dau dau hong.
RẤT NHIỀU SẢN PHẨM

DANH BẠ PHONG PHÚ

Đa dạng hàng trăm ngàn thuốc

CÁC THƯƠNG HIỆU NỔI TIẾNG

ĐỊA CHỈ NHÀ THUỐC

Chi tiết từng ngõ, phố, quận, huyện

TIN TỨC CẬP NHẬT

TIN SỨC KHỎE HỮU ÍCH

Các tin y tế cập nhật liên tục

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

Tư vẫn miễn phí, nhiệt tình

Giá Thuốc www.giathuoc.vn Hà Nội, Việt Nam 123 ABC VN-HN 10000 VN ‎0912121212