Biviflu

  • gplus
  • pinterest
Số đăng ký:
Nhóm dược lý: Thuốc khác
Thành phần: Paracetamol 500 mg, Loratadine 5 mg, Dextromethorphan HBr 15 mg.
Dạng bào chế:
Công ty sản xuất:
Công ty đăng ký sản xuất:
Chỉ định:
Cảm cúm, đau sốt, mẩn ngứa, ho & viêm mũi do dị ứng thời tiết.

Chống chỉ định:
Mẫn cảm với thành phần thuốc. Suy gan, thận nặng. Thiếu G6PD. Hen, suy hô hấp cấp, bệnh tim mạch nặng, glaucom, phì đại tuyến tiền liệt. Đang dùng IMAO.

Tương tác thuốc:


Tác dụng ngoại y (phụ):
Buồn nôn, chóng mặt, đau đầu, khô miệng.

Chú ý đề phòng:
Suy gan, thận nặng. Có thai/cho con bú. Lái xe/vận hành máy.

Liều lượng:
Người ≥ 12t. 1 viên x 2 lần/ngày. Trẻ 6-12t. ½ viên x 2 lần/ngày. Suy gan, thận 1 viên/ngày hay cách ngày.

Bảo quản:


Danh sách bình luận


Tham gia bình luận

Đánh giá:
Biviflu Biviflu Product description: Biviflu : Cảm cúm, đau sốt, mẩn ngứa, ho & viêm mũi do dị ứng thời tiết. GT GT86653


Biviflu


Cam cum, dau sot, man ngua, ho & viem mui do di ung thoi tiet.
RẤT NHIỀU SẢN PHẨM

DANH BẠ PHONG PHÚ

Đa dạng hàng trăm ngàn thuốc

CÁC THƯƠNG HIỆU NỔI TIẾNG

ĐỊA CHỈ NHÀ THUỐC

Chi tiết từng ngõ, phố, quận, huyện

TIN TỨC CẬP NHẬT

TIN SỨC KHỎE HỮU ÍCH

Các tin y tế cập nhật liên tục

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

Tư vẫn miễn phí, nhiệt tình

Giá Thuốc www.giathuoc.vn Hà Nội, Việt Nam 123 ABC VN-HN 10000 VN ‎0912121212