Effebaby 80mg

  • gplus
  • pinterest
Số đăng ký:
Nhóm dược lý: Thuốc khác
Thành phần:
- Paracetamol...............................80mg
- Tá dược.. vừa đủ.....................1g
Dạng bào chế:
Công ty sản xuất:
Công ty đăng ký sản xuất:
Chỉ định:

- Các chứng đau như đau đầu, đau răng, nhức mỏi cơ, cảm cúm, hạ sốt.

Chống chỉ định:

- Dị ứng với paracetamol
- Có bệnh gan nặng.
- Mới bị viêm hậu môn hoặc chảy máu trực tràng.

Tương tác thuốc:


Tác dụng ngoại y (phụ):

- Nếu triệu chứng đau dai dẳng kéo dài quá 5 ngày, hoặc còn sốt quá 3 ngày, hoặc thuốc chưa đủ hiệu quả, hoặc thấy xuất hiện các triệu chứng khác, không tiếp tục điều trị hãy tham khảo ý kiến của bác sĩ.
- Trường hợp có bệnh gan nặng hoặc bệnh thận phải hỏi phải hỏi ý kiến thầy thuốc trước khi dùng paracetamol.

Chú ý đề phòng:

- Nếu triệu chứng đau dai dẳng kéo dài quá 5 ngày, hoặc còn sốt quá 3 ngày, hoặc thuốc chưa đủ hiệu quả, hoặc thấy xuất hiện các triệu chứng khác, không tiếp tục điều trị hãy tham khảo ý kiến của bác sĩ.
- Trường hợp có bệnh gan nặng hoặc bệnh thận phải hỏi phải hỏi ý kiến thầy thuốc trước khi dùng paracetamol.

Liều lượng:

- Dùng đường hậu môn.
- D
- Hoặc theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc.

Bảo quản:


Danh sách bình luận


Tham gia bình luận

Đánh giá:
Effebaby 80mg Effebaby 80mg Product description: Effebaby 80mg : - Các chứng đau như đau đầu, đau răng, nhức mỏi cơ, cảm cúm, hạ sốt. GT GT86654


Effebaby 80mg


- Cac chung dau nhu dau dau, dau rang, nhuc moi co, cam cum, ha sot.
RẤT NHIỀU SẢN PHẨM

DANH BẠ PHONG PHÚ

Đa dạng hàng trăm ngàn thuốc

CÁC THƯƠNG HIỆU NỔI TIẾNG

ĐỊA CHỈ NHÀ THUỐC

Chi tiết từng ngõ, phố, quận, huyện

TIN TỨC CẬP NHẬT

TIN SỨC KHỎE HỮU ÍCH

Các tin y tế cập nhật liên tục

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

Tư vẫn miễn phí, nhiệt tình

Giá Thuốc www.giathuoc.vn Hà Nội, Việt Nam 123 ABC VN-HN 10000 VN ‎0912121212