Pancelxim extra

  • gplus
  • pinterest
Số đăng ký:
Nhóm dược lý: Thuốc khác
Thành phần: Paracetamol …………………500 mg Cafein…………..…………………65 mg
Dạng bào chế:
Công ty đăng ký: g.
Chỉ định:
ANCELXIM extra chứa paracetamol là một chất hạ nhiệt, giảm đau và cafein là một chất hỗ trợ tác dụng giảm đau của paracetamol. PANCELXIM extra hiệu quả trong : Điều trị đau nhẹ đến vừa bao gồm : Đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau khi tiêm vacxin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm khớp xương. Hạ sốt.

Chống chỉ định:
ANCELXIM extra chứa paracetamol là một chất hạ nhiệt, giảm đau và cafein là một chất hỗ trợ tác dụng giảm đau của paracetamol. PANCELXIM extra hiệu quả trong : Điều trị đau nhẹ đến vừa bao gồm : Đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau khi tiêm vacxin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm khớp xương. Hạ sốt.

Tương tác thuốc:


Tác dụng ngoại y (phụ):
ANCELXIM extra chứa paracetamol là một chất hạ nhiệt, giảm đau và cafein là một chất hỗ trợ tác dụng giảm đau của paracetamol. PANCELXIM extra hiệu quả trong : Điều trị đau nhẹ đến vừa bao gồm : Đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau khi tiêm vacxin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm khớp xương. Hạ sốt.

Chú ý đề phòng:
ANCELXIM extra chứa paracetamol là một chất hạ nhiệt, giảm đau và cafein là một chất hỗ trợ tác dụng giảm đau của paracetamol. PANCELXIM extra hiệu quả trong : Điều trị đau nhẹ đến vừa bao gồm : Đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau khi tiêm vacxin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm khớp xương. Hạ sốt.

Liều lượng:
ANCELXIM extra chứa paracetamol là một chất hạ nhiệt, giảm đau và cafein là một chất hỗ trợ tác dụng giảm đau của paracetamol. PANCELXIM extra hiệu quả trong : Điều trị đau nhẹ đến vừa bao gồm : Đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau khi tiêm vacxin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm khớp xương. Hạ sốt.

Bảo quản:


Danh sách bình luận


Tham gia bình luận

Đánh giá:
Pancelxim extra Pancelxim extra Product description: ANCELXIM extra chứa paracetamol là một chất hạ nhiệt, giảm đau và cafein là một chất hỗ trợ tác dụng giảm đau của paracetamol. PANCELXIM extra hiệu quả trong : Điều trị đau nhẹ đến vừa bao gồm : Đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau khi tiêm vacxin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm khớp xương. Hạ sốt.


Pancelxim extra


ANCELXIM extra chua paracetamol la mot chat ha nhiet, giam dau va cafein la mot chat ho tro tac dung giam dau cua paracetamol. PANCELXIM extra hieu qua trong : Dieu tri dau nhe den vua bao gom : Dau dau, dau nua dau, dau bung kinh, dau hong, dau co xuong, sot va dau sau khi tiem vacxin, dau sau khi nho rang hoac sau cac thu thuat nha khoa, dau rang, dau do viem khop xuong. Ha sot.
RẤT NHIỀU SẢN PHẨM

DANH BẠ PHONG PHÚ

Đa dạng hàng trăm ngàn thuốc

CÁC THƯƠNG HIỆU NỔI TIẾNG

ĐỊA CHỈ NHÀ THUỐC

Chi tiết từng ngõ, phố, quận, huyện

TIN TỨC CẬP NHẬT

TIN SỨC KHỎE HỮU ÍCH

Các tin y tế cập nhật liên tục

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

Tư vẫn miễn phí, nhiệt tình

Giá Thuốc www.giathuoc.vn Hà Nội, Việt Nam 123 ABC VN-HN 10000 VN ‎0912121212