Hapacol 150 FLU

  • gplus
  • pinterest
Số đăng ký:
Nhóm dược lý: Thuốc khác
Thành phần: Paracetamol: 150mg Clopheniramin: 1mg
Dạng bào chế:
Công ty đăng ký: g.
Chỉ định:
Trị nóng sốt, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu đau dây thần kinh, đau răng và đau nhức cơ khớp

Chống chỉ định:
Quá mẫn với thành phần thuốc, người Suy tế bào gan.

Tương tác thuốc:


Tác dụng ngoại y (phụ):
Khô miệng, buồn ngủ. Phát ban, da đỏ, nổi mề đay. Hiếm gặp: giảm bạch cầu hạt, thiếu máu tiêu huyết

Chú ý đề phòng:

- Theo dõi chức năng thận khi dùng kéo dài hoặc khi có suy thận.
- Người lái xe & vận hành máy móc không dùng.

Liều lượng:
Hòa tan thuốc vào lượng nước (thích hợp cho bé) đến khi sủi hết bọt. Cách mỗi 4-6 giờ uống 1 lần, không quá 5 lần/ngày. Trẻ em dưới 2 tuổi: theo chỉ định của bác sĩ. Trẻ em từ 2-3 tuổi: uống 1 gói/lần. Trẻ em từ 4-5 tuổi: uống 1,5 gói/lần. Trẻ em từ 6-7 tuổi: uống 2 gói/lần.

Bảo quản:


Danh sách bình luận


Tham gia bình luận

Đánh giá:
Hapacol 150 FLU Hapacol 150 FLU Product description: Trị nóng sốt, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu đau dây thần kinh, đau răng và đau nhức cơ khớp


Hapacol 150 FLU


Tri nong sot, cam, so mui, nghet mui, viem mui di ung, nhuc dau dau day than kinh, dau rang va dau nhuc co khop
RẤT NHIỀU SẢN PHẨM

DANH BẠ PHONG PHÚ

Đa dạng hàng trăm ngàn thuốc

CÁC THƯƠNG HIỆU NỔI TIẾNG

ĐỊA CHỈ NHÀ THUỐC

Chi tiết từng ngõ, phố, quận, huyện

TIN TỨC CẬP NHẬT

TIN SỨC KHỎE HỮU ÍCH

Các tin y tế cập nhật liên tục

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

Tư vẫn miễn phí, nhiệt tình

Giá Thuốc www.giathuoc.vn Hà Nội, Việt Nam 123 ABC VN-HN 10000 VN ‎0912121212
>